Baƙaƙen Rail ɗin Jagoran lif

Takaitaccen Bayani:

Ana amfani da firam ɗin jagorar lif a matsayin tallafi don tallafawa da gyara layin jagora, kuma an shigar da shi akan bangon babban titin ko katako. Yana gyara sararin samaniyar layin jagora kuma yana ɗaukar ayyuka daban-daban daga layin jagora. Ana buƙatar kowane layin dogo ya kamata a goyan bayan aƙalla maƙallan dogo guda biyu. Domin wasu lif suna iyakance da tsayin bene na sama, ana buƙatar braket ɗin dogo na jagora ɗaya kawai idan tsayin layin dogo bai wuce 800mm ba.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ma'aunin Samfura

2
1

 

A

B

C

D

E

F

G

H

I

J

K

R

N

O

THY-RB1

130

50

75

11

12

22.5

27

85

47

4

88

15

12

45°

THY-RB2

200

62

95

15

13

22.5

45

155

77

5

34

21

20

30°

THY-RB3

270

65

100

19

13

25

54

220

126

6

34

18

19

30°

THY-RB4

270

65

100

19

13

25

54

220

126

8

34

18

19

30°

Ana amfani da firam ɗin jagorar lif a matsayin tallafi don tallafawa da gyara layin jagora, kuma an shigar da shi akan bangon babban titin ko katako. Yana gyara sararin samaniyar layin jagora kuma yana ɗaukar ayyuka daban-daban daga layin jagora. Ana buƙatar kowane layin dogo ya kamata a goyan bayan aƙalla maƙallan dogo guda biyu. Domin wasu lif suna iyakance da tsayin bene na sama, ana buƙatar braket ɗin dogo na jagora ɗaya kawai idan tsayin layin dogo bai wuce 800mm ba. Nisa tsakanin maƙallan dogo na jagora yawanci mita 2 ne, kuma bai kamata ya wuce mita 2.5 ba. Dangane da manufar, an raba shi zuwa shingen layin dogo na jagorar mota, madaidaicin madaidaicin jagorar dogo da madaidaicin madaidaicin mota. Akwai sifofi masu mahimmanci da haɗin kai. An ƙayyade kauri na farantin tallafi bisa ga nauyi da saurin hawan. An yi shi kai tsaye da farantin karfe na carbon. Launi yawanci baƙar fata ne. Hakanan zamu iya tsarawa bisa ga buƙatun ku, gami da launuka.

Hanyar gyarawa na shingen dogo

⑴ Farantin karfe da aka riga aka saka, wannan hanyar ta dace da haɓakar shinge mai ƙarfi, aminci, dacewa, ƙarfi da abin dogaro. Hanyar ita ce a yi amfani da farantin karfe mai kauri na 16-20mm da aka riga an saka shi cikin bangon titin, sannan a yi wa bayan farantin karfen zuwa sandar karfe sannan a nannade sandar kwarangwal da karfi. Lokacin shigarwa, kai tsaye weda madaidaicin layin dogo zuwa farantin karfe.

⑵An binne kai tsaye, sanya firam ɗin jirgin jagora bisa ga layin famfo, kuma binne kurbar tallafin dogo kai tsaye cikin ramin da aka tanada ko ramin da ke akwai, kuma zurfin da aka binne bai kamata ya zama ƙasa da 120mm ba.

⑶ Ƙunƙwasa anka

⑷Raba firam ɗin dogo

⑸Kafaffen ta hanyar kusoshi

⑹Ƙaƙwalwar ƙarfe da aka riga aka saka

1

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aiko mana da sakon ku:

    Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana