Lokacin amfani da na'urar kwandishan na elevator, ana iya aiwatar da ayyukan dumama da sanyaya na asali, kuma wasu raka'a na cikin gida kuma za su iya daidaita yanayin zafi, tsabta da rarraba iska da kansu, ta yadda za a daidaita yanayin cikin gida da zafi da sanya iska sabo da uniform, wanda zai iya ƙara haɓaka ingancin iska da ta'aziyyar jiki. Mai zuwa shine cikakken gabatarwa ga takamaiman fa'idodin amfani da na'urorin sanyaya iska.
Idan aka kwatanta da tsagawar kwandishan, menene halayen na'urorin na'urorin hawan gida?
Ajiye sarari
Don na'urori masu ɗaukar iska na gida, yawanci ɗayan waje ɗaya kawai ake buƙata don ɗaki ko villa, wanda ke adana dandamali na kayan aiki kuma yana rage hayaniya. Ƙungiyar cikin gida da bututu suna ɓoye kuma an shigar da su a cikin rufi, wanda ba ya mamaye sararin samaniya, kuma tsarin gida ya fi kyauta.
Mafi kyau
Yawancin raka'o'in cikin gida na na'urori masu ɗaukar iska na gida suna da nau'in duct ko a ciki. Ana iya haɗa tashar iska zuwa cikin nau'ikan kayan ado na ciki daban-daban, yana haɓaka tsabta da ƙayatarwa.
3. Ƙarin ayyuka
Na'urorin sanyaya iska na ɗaki na gida sun shawo kan matsalar cewa ba za a iya shigar da na'urorin kwantar da hankali na yau da kullun a wurare masu laushi da m. Gidan dafa abinci, gidan wanka da alkyabbar sun dace da raka'a na ciki na musamman, ta yadda yanayin iska mai dadi ya mamaye gidan duka.
Gabaɗaya magana, bisa ga na'urori masu ɗaukar nauyi na gida na yau da kullun, na'urori masu ɗaukar iska na yau da kullun sun ci gaba da gudanar da bincike na fasaha da haɓakawa da sabbin abubuwa kan jin daɗin jiki na masu amfani, kuma sun gane ma'auni huɗu na "zazzabi, zafi, tsabta, da ƙungiyar iska". Sanya iska na cikin gida yana ƙara inganta ingancin iska. A lokaci guda, wasu na'urorin kwantar da iska na lif na iya gane ikon sarrafawa na nesa ta hanyar fasahar gano nesa mai alaƙa, yin rayuwa cikin sauƙi.
Dalilan da yasa na'urar kwandishan iska ke da wari na musamman:
1. Ba a kula da ruwan da aka tara sosai kuma kwayoyin cuta suna girma a cikin injin
Na'urorin sanyaya iska na lif na gida waɗanda ba a daɗe da tsaftace su suna da ƙamshi na musamman idan aka sake kunna su. Wannan shi ne saboda da yawa gurɓata yanayi sun taru a cikin na'ura, da kuma fitar da tururi na daskare ruwa a lokacin da na'urar sanyaya yanayi ya samar da wani yanayi mai zafi da zafi a cikin na'urar, wanda ya dace da ƙananan ƙwayoyin cuta. Sakamakon haka, mold yana samar da iskar gas mai wari da yawa waɗanda ke fitowa lokacin da aka kunna na'urar sanyaya iska.
2. Ba a daɗe da tsaftace tacewa ba
Na'urar tacewa na cikin gida na na'urar kwandishan iska ba ta daɗe da tsaftacewa ba, ko ƙura da datti a kan na'ura mai zafi suna da m, wanda ke haifar da wari na musamman a lokacin farawa da aiki, wanda kai tsaye yana rinjayar yanayin musayar zafi na kwandishan kuma yana rinjayar tasirin sanyaya da dumama.
3. Abubuwa na waje suna shiga cikin ɗakin gida
Lokacin da aka kunna na'urar kwandishan na gida, za a sami wari mara kyau. Abubuwa na waje kamar kwari ƙila sun shiga ɗakin gida. Domin ba a tsaftace na’urar kwandishan a kai a kai bayan mutuwa, yana dadewa a cikin danshi da rufaffiyar muhalli, wanda ke rube da wari, kuma yana haifar da tarin kwayoyin cuta. Bayan an sake kunna na'urar kwandishan, shigar da dakin zai iya shafar ingancin iska.
Lokacin aikawa: Juni-25-2022