Elevator tare da Wide Application da Babban Tsaro

Takaitaccen Bayani:

Tianhongyi Taron Elevator wani aiki ne na fasaha wanda ke ba da damar fasinjoji su hau sama kuma su kalli nesa kuma su yi watsi da kyakkyawan yanayin waje yayin aiki. Har ila yau, yana ba ginin wani hali mai rai, wanda ke buɗe sabuwar hanya don ƙirar gine -gine na zamani.


Bayanin samfur

Alamar samfur

Bayanin samfur

Tianhongyi Taron Elevator wani aiki ne na fasaha wanda ke ba da damar fasinjoji su hau sama kuma su kalli nesa kuma su yi watsi da kyakkyawan yanayin waje yayin aiki. Har ila yau, yana ba ginin wani hali mai rai, wanda ke buɗe sabuwar hanya don ƙirar gine -gine na zamani. Akwai elevators masu zagaye da murabba'i. Gefen gefen ɗagawa yana ɗaukar gilashi mai ɗamara mai sau biyu, wanda yake da daɗi, amintacce, na marmari da aiki, kuma wuri ne mai kyau don kallo.

Siffofin

1. Fasahar sarrafawa mai inganci, amintacciya da kwanciyar hankali da jin daɗin hawa, da kusurwoyi da yawa na shimfidar tsani, yana kawo masu amfani wani ɗan jin daɗi da wani sabon abu;

2. Tsarin duniya wanda ya dace da fasinjoji. Tsarin gilashin ƙarfe na ɗagawar yawon buɗe ido ba wai kawai yana nuna ƙaramin sarari ba, har ma da kyawun gaba ɗaya. Hakanan ana iya tsara shi gwargwadon ayyukan farar hula daban-daban, wanda ya dace da sauri, gaba ɗaya zagaye, Semi-madauwari, da murabba'i;

3. Nuni mai ɗauke da ido da maɓallan ƙima;

4. Hannun hannu na ɗan adam an haɗa shi da ginin da muhallin da ke kewaye, ba wai kawai ya zama wani ɓangare na ginin ba, har ma yana ƙara kyakkyawan yanayi mai motsi;

5. Ana amfani da shi sosai a cikin gine-gine daban-daban na jama'a da masu zaman kansu, kamar manyan kantuna, otal-otal, gine-ginen ofis, wuraren yawon buɗe ido, manyan wuraren zama, da dai sauransu Ci gaban, ƙira da fasahar gini na tallafa wa samfura don ɗaga kallon sama, manyan samfura. sune: injin ƙirar ƙarfe na ƙarfe, nau'in-kallo mai ɗaga ido na ɗaga gilashin labulen bangon bangon murfin, da abin hawa mai alaƙa da ke tallafawa ayyukan ado. Masana’antu da abin ya shafa sun hada da manyan otal -otal, manyan kantuna, gine -ginen ofis, kamfanonin bunkasa kadarori, bankuna, gine -ginen sashen gudanar da mulki na gwamnati, dakunan baje kolin, hanyoyin shiga da hanyoyin jirgin karkashin kasa, makarantu, garuruwa masu zaman kansu da sauran wurare.

Bayanin samfur

Gidan ɗaga ido yana da motar da ke tafiya tsakanin aƙalla layuka biyu na madaidaicin madaidaitan hanyoyin jagora. Girman da tsarin motar ya dace da fasinjoji su shiga da fita ko lodawa da sauke kaya. Al’ada ce a ɗauki lifta a matsayin kalma ta gaba ɗaya na motocin sufuri na tsaye a cikin gine -gine ba tare da la’akari da hanyoyin tuƙin su ba. Dangane da ƙimar da aka ƙaddara, ana iya raba shi zuwa ƙananan masu ɗagawa (ƙasa da 1 m/s), ɗagawa mai sauri (1 zuwa 2 m/s) da ɗagawa mai sauri (sama da 2 m/s). An fara amfani da na’urorin hawan ruwa a tsakiyar ƙarni na 19, kuma har yanzu ana amfani da su a cikin ƙananan gidaje.

Masu ɗagawa na zamani galibi sun haɗa da injin gogewa, injin ƙofar, dogo mai jagora, na'urar rage nauyi, na'urar aminci (kamar mai iyakance gudu, kayan tsaro da buffen, da dai sauransu), igiyar waya, komowar sheave, tsarin lantarki, mota da ƙofar zauren, da sauransu. .An shigar da waɗannan sassan a jere da ɗakin injin ginin. Gabaɗaya, ana karɓar watsa gobarar igiyar ƙarfe. Igiyar waya tana zagaye sheave traction, kuma ƙarshen biyun an haɗa su da mota da ƙima. Motar tana jan shekar da ke ja don sa motar ta hau sama. Ana buƙatar masu ɗagawa don zama amintattu kuma abin dogaro, ingantaccen isar da inganci, daidaitaccen daidaituwa, da hawa mai daɗi. Mahimman sigogin lifta sun haɗa da ƙimar da aka ƙima, yawan fasinjoji, ƙimar da aka ƙaddara, girman motar da nau'in hanyar hawa.

Tsarin traction ya haɗa da motar motsa jiki, sheave traction, igiyar waya mai jan hankali, mai ragewa, birki, tushen injin gogewa, da ƙafafun hannu. An shigar da sheave a kan katako mai ɗaukar kaya. Injin gogewar elevator shine injin tukin aikin hawan. Yana ɗaukar duk nauyin (nauyi mai ƙarfi da ɗimbin ɗimbin ɗimbin yawa) na duk abubuwan haɓaka motsi na motsi ta hanyar ƙwanƙwasawar traction ta hanyar katako mai ɗaukar nauyi. Gilashin ɗaukar nauyi galibi suna ɗaukar tsarin I-karfe.

Tsarin biyan diyya ya ƙunshi dukasassan tsarin motar da nauyin nauyi, igiya diyya, tashin hankali da sauransu. Mota da nauyin nauyi shine babban abubuwan haɗin lif ɗin da ke aiki a tsaye, kuma motar akwati ce don ɗaukar fasinjoji da kayayyaki.

Tsarin jagora ya haɗa da abubuwan haɗin gwiwa kamar raƙuman jagora da takalmin jagora don jagorantar motsi na ɗaga motar a tsaye da nauyi.

Tsarin wutar lantarki shine tsarin sarrafa ɗagawa, gami da akwatin sarrafawa, akwatin kira mai fita, maɓallan, masu tuntuɓar, relays, da masu sarrafawa.

Na'urar aminci Mai iyakance Saurin sauri, kayan aminci, buroshi, na'urorin aminci daban -daban na ƙofa, da dai sauransu.

Tsara da ƙera ƙirar ƙirar ƙarfe na hawan abin hawa. Dangane da girman zane -zane na injiniyan jama'a na ɗagawar gani, ƙirar ƙirar babban katako na ɗigon abubuwan hawan da ke ƙasa da benaye 6 na iya zama ƙarfe murabba'in mita 150mm × 150mm × 0.5mm, kuma gicciye gindin ƙarfe murabba'in mita 120mm × 80mm × 0.5mm. Don ƙirar ɗakin kwamfuta, gwargwadon ƙa'idar ƙasa, saman bene na ɗakin injin dole ne aƙalla mita 4.5 a tsayi. Zai fi kyau a yi amfani da farantin aluminum na filastik wanda ba shi da haske a saman tsarin ƙarfe don kare mai masaukin.

Nunin samfur

11
11
12
12
18

Ƙasa

19

Rufin da aka dakatar

20

Handrail

14
13
15
16
17

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana