Fasinja Traction Elevator Na Dakin Inji

Takaitaccen Bayani:

Tianhongyi lif yana ɗaukar injin maganadisu na dindindin na aiki tare da na'ura mara igiyar ruwa, tsarin injin kofa na ci gaba, fasahar sarrafawa, tsarin kariya ta labule, hasken mota ta atomatik, shigar da hankali da ƙarin ceton makamashi;


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Tianhongyi lif yana ɗaukar injin maganadisu na dindindin na aiki tare da na'ura mara igiyar ruwa, tsarin injin kofa na ci gaba, fasahar sarrafawa, tsarin kariya ta labule, hasken mota ta atomatik, shigar da hankali da ƙarin ceton makamashi; komai don kare abokan ciniki, a cikin hawan fasinja , Ci gaba da neman kamala a cikin aminci, ta'aziyya da iko, yana ba mutane jin dadi da kwanciyar hankali; An yi amfani da shi sosai a otal-otal, manyan kantuna, manyan gine-ginen zama, manyan gine-ginen ofis da manyan gine-gine, kayan aikin sufuri ne na tsaye.

Sigar Samfura

lodi (kg)

Gudun (m/s)

Yanayin sarrafawa

Girman mota na ciki (mm)

Girman kofa (mm)

Hanya (mm)

B

L

H

M

H

B1

L1

450

1

Farashin VVVF

1100

1000

2400

800

2100

1800

1650

1.75

630

1

1100

1400

2400

800

2100

1800

2050

1.75

800

1

1350

1400

2400

800

2100

1900

2050

1.75

2

2.5

1000

1

1600

1400

2400

900

2100

2150

2050

1.75

2

2.5

1250

1

1950

1400

2400

1100

2100

2550

2050

1.75

2

2.5

1600

1

2000

1750

2400

1100

2100

2950

2250

1.75

2

2.5

 

Tsarin sigar samfur

2

Amfaninmu

1. Mai ɗaukar fasinja a cikin ƙaramin ɗakin injin yana ɗaukar madaidaicin shimfidar gini na farar hula, wanda ke gane girman girman wurin ɗakin injin da mashin ɗin, yana rage tsayin ɗakin injin ɗin, kuma yadda ya kamata ya adana ƙimar wurin zama na dakin injin;

2. Zane-zanen ƙaramin ɗakin kwamfuta yana sanya sararin sararin samaniya da tsarin gine-ginen ya zama mafi haɗaka, kuma yana rage ƙayyadaddun ƙirar ƙirar gine-gine da wahalar shimfidar ɗakin ɗakin kwamfuta;

3. Rage wuraren da ke fitowa daga saman bene ba kawai yana rage farashin sararin samaniya ba, har ma yana ƙarfafa ƙirƙira marar iyaka na masu gine-gine.

Ƙarin ayyuka, mafi girman aiki

1. Aseptic mota zane, ƙara korau ion janareta, atomatik samun iska tsarin, isasshen samun iska, da mota iska ne sabo, na halitta da kuma lafiya.

2. Fasahar rage hayaniyar bangon motar mota, ƙirar ƙirar ƙirar ƙira, ƙarar na iya zama ƙasa kamar 43db.

3. Ƙarin faɗakarwar murya mai ban mamaki, maɓallin murya mai hankali, mai sauƙin cimma sake kunna murya.

4. Mafi kyawun ƙirar hasken wuta tare da hasken 100Lux, m da jituwa.

5. Tsayin motar ya fi dacewa, ya dace da yanayin jama'a, kuma sararin samaniya yana buɗewa da jin dadi.

6. Fitilar LED suna da tsawon rayuwar sabis, ƙarancin amfani da wutar lantarki, da ƙarin tanadin makamashi.

Bayanin samfur

1. Cikakken tsarin kariya na ƙofa, buɗewa da rufewa tare da digiri, aminci da hanya
(1) Sabon ƙarni na na'ura mai ɗorewa na magneti na dindindin yana da karfin juyi, inganci mafi girma, kuma mafi kyawun aiki da kwanciyar hankali da hankali;
(2) Kariyar labulen hasken infrared na gaba ɗaya na iya ba da amsa ga kowane mutum ko abu da ke shiga wurin ganowa, tare da babban aikin aminci da ƙarin 'yancin shigarwa da fita.

2. Matakan ceton makamashi na barci
Lokacin da lif ba shi da buƙatun kira, za a kashe fitila da fan ɗin motar ta atomatik, don cimma tasirin ceton makamashi.

3. Safe, inganci, daidai kuma barga
(1) Fasahar saka mota --- babban madaidaici, kuskuren sifili;
(2) Na'urori masu auna firikwensin suna ba da ingantaccen siginar sigina na ainihin lokacin akan yanayin aiki na na'ura mai juyi, cimma daidaiton matakin millimita wajen sanya motar da ke gudana akan titin hoist, da samun kusan matakin daidaitawa mara kuskure.

4. Aikin shayar girgiza
Aiki na musamman na ɗaukar girgiza da ƙirar mota tare da aikin buffer na iya ɗaukar tasiri sosai da sauƙaƙe girgizar lif a cikin aiki, yana sa tafiya ta fi dacewa.

5. Mai hankali na tsakiya microprocessor
Yin amfani da microprocessor na tsakiya mai hankali, tsarin sarrafa injin ƙofa mai canzawa VVVF, tare da babban kwanciyar hankali da kyakkyawar fahimta, yana fahimtar buɗewa mai laushi, santsi da aminci da rufe lif.

6. Tsarin dakatarwar cibiyar
Tsarin dakatarwa na ƙananan ƙwanƙwasa yana rage yawan hayaniya da rawar jiki yadda ya kamata, yana inganta jin daɗin fasinja, kuma yana rage tsangwama cikin hayaniya ga yanayin da ke kewaye.

FAQS

Ta yaya zan iya amincewa da ku?

Mun fitar da su zuwa kasashe da yawa, irin su kudu maso gabashin Asiya, Tsakiyar Gabas, Jordan, Malaysia, Kuwait, Saudi Arabia, Iran, South Asia, Bangladesh, Pakistan, India, Kazakhstan, Tajikistan, Afirka, Kenya, Nigeria da dai sauransu duk abokan cinikinmu sun gamsu da ingancin samfurinmu da sabis.

Wadanne ma'auni ya kamata in bayar kafin neman farashi na lif?

A) .Mene ne ƙarfin lodi na lif ɗin ku? ( 6 mutane don 450kg, 8 mutane don 630kg, 10 mutane don 800kg da dai sauransu ..) B) .Nawa benaye / tsayawa / saukowa kofa? C. Menene girman shaft? (nisa da zurfin) D) Shin akwai dakin injin ko babu dakin injin? E) Nisa mataki, tsawo da kusurwa don escalator.

Yaya game da lokacin biyan ku da lokacin ciniki?

T / T ko L / C wanda ba a iya canzawa a gani da dai sauransu EXW / FOB / CFR / CIF / CIP / CPT yana aiki tare da taimakon mai ƙaddamar da abin dogara. Idan kana da mai turawa naka, zaka iya sarrafa jigilar kaya da kanka.

Nunin samfur

5
3
4
2

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aiko mana da sakon ku:

    Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana