Dindindin Magnet Mai Aiki tare Mai Rarraba Gearless Traction Machine THY-TM-200

Wutar lantarki | 220V/380V |
Roping | 1: 1/2: 1 |
Birki | Saukewa: DC110V2.5A |
Nauyi | 210kg |
Load Max.Static | 2500kg |

1.Aiki da sauri
2.Ma'amala shine farkon farawa, sabis ɗin baya ƙarewa
3.Type: Na'ura mai ɗaukar hoto THY-TM-200
4.Zamu iya samar da injunan haɗakarwa da injunan haɗakarwa na TORINDRIVE, MONADRIVE, MONTANARI, FAXI, SYLG da sauran samfuran.
5. Amintacce farin ciki! Ba zan taba kasawa amanar ku ba!
Zane da kuma samar da THY-TM-200 na dindindin maganadisu synchronous gearless lif gogayya gogayya inji cika da "GB7588-2003-Lambar aminci ga Elevator Manufacturing da Shigarwa", "EN81-1: 1998-Dokokin aminci ga Elevator Gina da Shigarwa", "GB/ The dace da ka'idoji a cikin T2000 Machine-8. Na'ura tana da tsarin rotor na ciki, kuma tsarin birki shine tsarin birki na diski tare da haɗin gwiwa tare da haɗin gwiwa kai tsaye kuma an sanya shi kai tsaye a ƙarshen mashin ɗin da ba shi da daki. Diamita na sheave na iya zama 200mm, 240mm da 320mm Ƙimar wutar lantarki ta birki tana wakiltar wutar lantarki ta farawa da kiyayewa.
Ka'idar aiki na injin juzu'i: injin yana fitar da juzu'i daga juzu'in juzu'i a ƙarshen tsawan shaft, kuma yana tuƙi motar lif don tafiya ta cikin juzu'i tsakanin sheave ɗin gogayya da igiyar waya. Lokacin da lif ya tsaya a guje, birkin da aka rufe ya saba birki ta takalman birki, don ci gaba da ci gaba da kasancewa cikin yanayin rashin wutar lantarki na injin jan hankali.
•Hanyoyin sarrafa mabambantan inverters ba iri ɗaya ba ne, kuma ana buƙatar siginar martani na mai rikodin ya bambanta. Kamfanin yana da daidai nau'in rikodin rikodin don abokan ciniki su zaɓa.
| Nau'in | Ƙaddamarwa | Tushen wutan lantarki |
Daidaitawa | Sin/Cos | 2048 P/R | 5VDC |
Na zaɓi | ABZ | 8192 P/R | 5VDC |

Za'a iya samun cikakkun sigogi da ma'anar wayoyi na encoder a cikin littafin mai rikodin.
• Wayar fitar da gubar a ƙarshen encoder tana haɗe da akwatin fitarwa, kuma hanyar fita ita ce filogi na jirgin sama.
• Domin sauƙaƙe wayoyi na abokin ciniki, kamfaninmu yana ba da kebul na kariya mai kariya na 7m.
• Salon kebul na tsawo na encoder da aka haɗa zuwa gefen inverter ana iya daidaita shi bisa ga buƙatun abokin ciniki.
• Wayar da aka karewa ta mai rikodin dole ne ta kasance ƙasa da dogaro a gefe ɗaya.

Menene ƙimar cancantar samfur na kamfanin ku? Ta yaya ake samunsa?
Adadin wucewar samfuran mu ya kai 99%. Muna ɗaukar hotuna don duba kowane samfur. Dole ne a hada gidan kafin barin masana'anta, kuma kowane tsari na samarwa da inganci dole ne a bincika sosai. A lokaci guda kuma, ana buƙatar masu samar da kayayyaki sosai don su kasance masu alhakin ingancin samfuran su da kafa cikakken tsari da ƙa'idodi masu inganci, yin kyakkyawan aiki na dubawa, gwaji da tabbatarwa, ƙarfafa sadarwa tare da sassa daban-daban, da haɓaka ingancin aiki da inganci. Za'a iya sanya samfuran a cikin ɗakunan ajiya kawai bayan sun cika buƙatun da suka dace.
Shin samfuran ku suna da mafi ƙarancin oda? Idan haka ne, menene mafi ƙarancin oda?
Babu mafi ƙarancin oda don samfuranmu. Gidan lif, panel kofa da counterweight duk ana iya daidaita su, gami da albarkatun ƙasa, girman, kauri da launi. Idan wasu samfuran dole ne a keɓance su, za mu saita mafi ƙarancin tsari gwargwadon halin da ake ciki. A lokaci guda, don rage girman farashi da haɓaka fa'idodin sufuri, za mu ba da shawarar abokan ciniki su ɗauki hanyoyin yin oda mai yawa don cimma burin haɗin gwiwar nasara-nasara.
Yaya tsawon lokacin jagoran samfurin kamfanin ku na yau da kullun ke ɗauka?
Lokacin isar da cikakken lif shine kwanakin aiki 20, kuma ɗakin kwana na yau da kullun 15 ne na aiki. Za mu shirya bayarwa da wuri-wuri don wasu sassa bisa ga ƙayyadaddun bayanai, yawa da hanyar isar da takamaiman tsari. Don cikakkun bayanai, da fatan za a tuntuɓe mu kafin yin oda.